AlyssaChiavn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ALYSSACHIA VIỆT NAM FANS CLUP

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Affiliates
free forum

You are not connected. Please login or register

Thắc mắc và mong đợi Admin

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Thắc mắc và mong đợi Admin Empty Thắc mắc và mong đợi Admin Tue Apr 26, 2011 1:23 pm

thien_thantot

thien_thantot

Lời đầu tiên xin gửi lời chào đến Admin ( sếp ), cho đệ hỏi Reputation có nghĩa là danh tiếng mà sao tôi thấy của Admin còn ít hơn tôi, tôi tới 3 điểm, còn những người khác thì là 0. Cho tôi hỏi cái đó nó thể hiện chức vụ như thế nào, là cấp bậc hay sao...? và làm sao để lên được điểm Reputation. Và cái này nữa theo tình hình hiện nay là 4rum cũng bớt nhàm chán hơn ngày trước( cách đây 1 tuần). Mong và đề nghị admin ch0 thay đổi 4rum 1 tí, như là hình ảnh rồi những thứ nói chung liên quan tới người Việt Nam mình.
Như là lễ 30-4, 1-5 sắp tới để 4rum khi 1 người nước ngoài vào có thể thấy được 1 diễn viên mình hâm mộ có 1 4rum đẹp và chu đáo thể hiện 1 bộ mặt nào đó, và nhất là dân ngoại quốc đối với người nổi tiếng thì ai cũng biết rồi
Đó là ý kiến của tôi và cũng mong admin hay lên 4rum để cho các anh chị em có những câu hỏi và trả lời, giao lưu giải đáp những thắc mắc liên quan đến 4rum. Thanks!

2Thắc mắc và mong đợi Admin Empty Re: Thắc mắc và mong đợi Admin Tue Apr 26, 2011 7:11 pm

Letuanvu_2180

Letuanvu_2180

hihihi ... dược đó ... mong admin sẽ quay trở lại

3Thắc mắc và mong đợi Admin Empty Re: Thắc mắc và mong đợi Admin Tue Apr 26, 2011 7:44 pm

Letuanvu_2180

Letuanvu_2180

thien_thantot đã viết: Lời đầu tiên xin gửi lời chào đến Admin ( sếp ), cho đệ hỏi Reputation có nghĩa là danh tiếng mà sao tôi thấy của Admin còn ít hơn tôi, tôi tới 3 điểm, còn những người khác thì là 0. Cho tôi hỏi cái đó nó thể hiện chức vụ như thế nào, là cấp bậc hay sao...? và làm sao để lên được điểm Reputation. Và cái này nữa theo tình hình hiện nay là 4rum cũng bớt nhàm chán hơn ngày trước( cách đây 1 tuần). Mong và đề nghị admin ch0 thay đổi 4rum 1 tí, như là hình ảnh rồi những thứ nói chung liên quan tới người Việt Nam mình.
Như là lễ 30-4, 1-5 sắp tới để 4rum khi 1 người nước ngoài vào có thể thấy được 1 diễn viên mình hâm mộ có 1 4rum đẹp và chu đáo thể hiện 1 bộ mặt nào đó, và nhất là dân ngoại quốc đối với người nổi tiếng thì ai cũng biết rồi
Đó là ý kiến của tôi và cũng mong admin hay lên 4rum để cho các anh chị em có những câu hỏi và trả lời, giao lưu giải đáp những thắc mắc liên quan đến 4rum. Thanks!

4Thắc mắc và mong đợi Admin Empty Re: Thắc mắc và mong đợi Admin Sat May 14, 2011 11:21 am

thien_thantot

thien_thantot

Vũ già đâu http://www.dienanh.net/forums/forumdisplay.php/138-Alyssa-Chia cái này là gì vậy thấy ông là phim trường điện ảnh ji đó kaka! dụ dỗ sang đây hết đi, bữa có thông tin mới của Alyssa Chia rồi mà ko ai post với lại kiếm hoài mà ko thấy, bữa chị lên tivi á

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]