AlyssaChiavn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ALYSSACHIA VIỆT NAM FANS CLUP

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Affiliates
free forum

You are not connected. Please login or register

Ý tưởng mới!

kiburevol
hankyung
matt_vo
I ♥ AlyssaChia
Tuannv2411
viet
damthuannguyen
11 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Ý tưởng mới! Empty Ý tưởng mới! Fri May 27, 2011 6:08 pm

damthuannguyen

damthuannguyen

Mình đang nhắc đến bộ phim Ỷ thiên đồ long ký đang phát trên TV. Gần đến tập cuối và chúng ta lại phải ngừng xem và chờ Nhà đài phát lại. Mình nghĩ như vậy không ổn và ý tưởng download toàn bộ tập phim trên ra đời.
Nếu không có gì thay đổi trong vòng 10 ngày nữa là OK (dung lượng chưa báo trước được vì mình mới bắt đầu và định dạng 3GP, FLV dùng cho mobile).
Mình đang có ý định thu thập thật nhiều thông tin nhất có thể gửi đến mọi người để chúng ta ngày một hiểu rõ hơn và cũng gần hơn với thần tượng của mình. Khoảng cách địa lý rồi cũng ngắn lại khi ta gặp Alyssa Chia ở đâu đó tại VN, mình nghĩ vậy. Hy vọng đó là một ngày không xa. Nhưng trước tiên chúng ta nên sẻ chia với tất cả mọi người có chung sở thích. Thân!
I love you [img]Ý tưởng mới! Alyssachia[/img]

2Ý tưởng mới! Empty Re: Ý tưởng mới! Fri May 27, 2011 11:16 pm

viet

viet

ko cần đâu bạn trên youtube có trọn bộ 40 tập mà về hình ảnh âm thanh cũng tốt như trên TV vậy hehe. https://www.youtube.com/watch?v=EeZNfGz-9BI

3Ý tưởng mới! Empty Re: Ý tưởng mới! Sat May 28, 2011 9:27 am

Tuannv2411

thành viên mới , iu chị từ today TV

4Ý tưởng mới! Empty Re: Ý tưởng mới! Sat May 28, 2011 7:43 pm

viet

viet

thêm 1 thành viên haha

5Ý tưởng mới! Empty Re: Ý tưởng mới! Sun May 29, 2011 9:20 am

Tuannv2411

ss xinh wa' , thik cung~ phai~ , trong lop' con` nhiu` dua' cung~ thik nua~Very Happy:D:D

6Ý tưởng mới! Empty Re: Ý tưởng mới! Sun May 29, 2011 7:56 pm

viet

viet

bạn nào có bạn bè hâm mộ alyssa chia thì kêu gọi vào đây cho fans vn đông vui 4rum này mà phát triển kiểu j chị Văn chả để ý tới

7Ý tưởng mới! Empty Re: Ý tưởng mới! Mon May 30, 2011 1:03 am

I ♥ AlyssaChia

I ♥ AlyssaChia

ý kiến hey ếy pạn <"+1"> cho nèk

8Ý tưởng mới! Empty Re: Ý tưởng mới! Mon May 30, 2011 1:44 am

matt_vo

matt_vo

minh gui thu cho chi ay rui khong bik chi ay co de y toi tui minh khong nua, minh co moi chi ay ghe tham forum cua minh nhung khong bik dc bao nhiu phan tram hy vong

9Ý tưởng mới! Empty Re: Ý tưởng mới! Mon May 30, 2011 1:48 am

hankyung

hankyung

càng hy xọng thì thất vọng nhiều . nên đừng hy vọng . hãy để điều này tự nhiên rùi cũng se tới thui .

10Ý tưởng mới! Empty Re: Ý tưởng mới! Mon May 30, 2011 8:43 am

kiburevol

kiburevol

Trước tiên mình thấy nên có thật nhiều fan, càng đông càng dzui.

11Ý tưởng mới! Empty Re: Ý tưởng mới! Mon May 30, 2011 5:17 pm

viet

viet

rồi xã hội phát triển sẽ có cơ hội giao lưu ^^

12Ý tưởng mới! Empty Re: Ý tưởng mới! Wed Jun 01, 2011 3:28 am

Wizardlife12

Wizardlife12

Minh la thang vien cua 4rum hon 3 thang roy, 3 thang truoc minh len mang lien tuc tim kiem thong tin ve chi Van nhiu` nhung theo minh nghi thi trang wed cua chung ta con it ai bik den vi admin it khi len de chinh sua cung nhu lam moi from. vi vay da co nhiu fan fai bo from nay. ko bik trong from co ai du ban linh cung nhu trinh do de mo 1 from khac de chung ta cung mo rong from ko?

13Ý tưởng mới! Empty Re: Ý tưởng mới! Fri Jul 08, 2011 2:46 am

andythao_forever

andythao_forever

Link phim này trên youtube không xem dc nữa,vì vi phạm bản quyền gì đó,bạn nào có link khác không?

14Ý tưởng mới! Empty Re: Ý tưởng mới! Fri Jul 08, 2011 5:20 pm

Datcon9x

Các bạn có thể cho mình biết link của web này là j ko. Mình lưu trang này trong điện thoại nhưng lên mt k tìm dc. Mà xài dt cm khó quá , hix ;-(

15Ý tưởng mới! Empty Re: Ý tưởng mới! Sat Jul 09, 2011 6:50 am

thienducbmt

thienducbmt

bo aty luon ak ban oi.

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]