AlyssaChiavn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ALYSSACHIA VIỆT NAM FANS CLUP

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Affiliates
free forum

You are not connected. Please login or register

Cao Viên Viên cổ vũ Giả Tịnh Văn kháng án: “Hào môn” là từ khiến cho người ta cười chế nhạo!

Letuanvu_2180
caheo
p3z00n
tinhlinhtrang
8 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

tinhlinhtrang

tinhlinhtrang

Cao Viên Viên cổ vũ Giả Tịnh Văn kháng án: “Hào môn” là từ khiến cho người ta cười chế nhạo!

Nguồn: Tổng hợp từ Sina + Chinanews.com
Dịch: tinhlinhtrang

Cao Viên Viên cổ vũ Giả Tịnh Văn kháng án: “Hào môn” là từ khiến cho người ta cười chế nhạo! 910690_550x550_0
Đôi bạn tốt Giả Tịnh Văn và Cao Viên Viên

Ngày 3/9, theo tin tức China Times đưa tin, Giả Tịnh Văn và con gái Ngô Đồng Muội lại một lần nữa cốt nhục phân ly, những người bạn của cô, Tiểu S và Đại S, trên trang blog của mình đã công khai hỗ trợ. Trên blog của mình Tiểu S viết: “Hoàn cảnh không có mẹ, lại là hoàn cảnh sống tốt nhất sao?”, Đại S đáp lời: “Không phải, không thể nào phải được. Nếu như chúng ta năm xưa không ở cùng với mẹ … hiện tại … Còn có thể có được hiện tại ư?” Đại S và Tiểu S đều lớn lên trong hoàn cảnh bố mẹ ly hôn, cả hai cùng sống với mẹ. Còn có Cao Viên Viên Người bạn tốt của Giả Tịnh Văn trên blog của mình cũng đã mắng Tôn gia: “‘Hào môn’ này thật là một từ đáng cười nhạo làm sao! Có nhà sang trọng, có hồ bơi là điều kiện tất yểu để đảm bảo nuôi dạy con nhỏ khôn lớn à? Không ai nguyện ý hỏi qua Ngô Đồng Muội sao? Có ai quan tâm đến cảm thụ của một đứa trẻ năm tuổi không?”

Cao Viên Viên phát biểu trên blog: “Tịnh Văn nói, ông trời đã đưa ra cho cô ấy thử thách thật quá khắc nghiệt, nhưng cô ấy sẽ kiên cường. Tịnh Văn, chị là một người mẹ rất tốt, rất tốt, chị sẽ có được quyền tất yếu của một người mẹ! Cố lên!”

Cao Viên Viên cổ vũ Giả Tịnh Văn kháng án: “Hào môn” là từ khiến cho người ta cười chế nhạo! Doithuong_13
Giả Tịnh Văn cùng em trai và bé Ngô Đồng Muội

Và em trai Wesley của Giả Tịnh Văn cũng đau lòng cho người chị mỗi ngày đều khóc không thành tiếng, anh phát biểu trên blog: “Chị: nhìn chị mỗi ngày đều khóc như thế này …chúng em thật sự rất đau xót, đoạn đường đau khổ này của chị, bản thân là em trai chị mà em không biết phải giúp chị như thế nào, nhưng em sẽ vĩnh viễn ủng hộ cho chị, ở bên cạnh chị, cùng chung sức với chị! Có lẽ đó là thử thách mà thượng đế đã đặt ra cho chúng ta, từ lúc bố qua đời, cho đến việc mẹ sinh bệnh, hiện tại lại là vấn đề của Ngô Đồng Muội, đoạn đường ly biệt đó đều là cho chúng ta học tập tính quan trọng của sự ‘trân quý’!”

p3z00n

p3z00n

seo mà đọc dòng tâm sự của em ss dàh cho ss ... mìh thấy tội ngịp cho ss we ah ... bên gđ TCH cứ đem tài sản ra .... rùi jàh nuôi .... ko nơi ở nèo tốt hơn bên mẹ hết.

caheo

caheo

thích bạn viên viên từ cái news nì!bạn ss ai cũng bênh vực ss iu.bị con người cute quá nên ai cũng mến.kaka..tình thương mến thương quá đi thoy!!!! Surprised

Letuanvu_2180

Letuanvu_2180

hihihi ... nếu thương chị thì cố àm xây dựng 4rum đi nha Laughing

thienducbmt

thienducbmt

chung ta tren 4r ko co gi chi ung ho chi co the chien thang tat ca ma thoi

Wizardlife12

Wizardlife12

Uoc j` SS bik rang o Vn co 1 4um cua tui minh lun ung ho cho chi nhi? Very Happy

thienducbmt

thienducbmt

khong biet chi van co biet 4rom cua tui minh khong nhi

damthuannguyen

damthuannguyen

Chắc chắn là biết! Một người của công chúng thì việc quan tâm đến những người trực tiếp ủng hộ họ còn phải biết sau lưng họ còn có ai quan tâm nữa chứ! Thời buổi công nghệ này bạn xem cái gì là không thể. Duy chỉ có tiền thôi. Mình cam đoan là chị ấy biết!

matt_vo

matt_vo

minh ung ho ban, minh nghi la chi bik, nhung la vi ko co thoi gian de ghe tham thui, ah ma ghe tham cung dau hiu minh noi gi dau hihi, dua chut thui, bik dau trong cac thanh vien cua 4rum co mot thanh vien la chi van thi seo ai bik dc,,,,?????? Question Exclamation

thienducbmt

thienducbmt

dung rui.ah may ban tim duoc dia chi cua ss chua vay

matt_vo

matt_vo

tin bun la van chua co tin tuc gi het ban oi

thienducbmt

thienducbmt

tin buon van la buon minh van chua co tin tuc gi xac thuc

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]