AlyssaChiavn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ALYSSACHIA VIỆT NAM FANS CLUP

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Affiliates
free forum

You are not connected. Please login or register

Giả Tịnh Văn mặc váy cưới lần 2

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

thien_thantot

thien_thantot

Giả Tịnh Văn mặc váy cưới lần 2 98512949
Thực ra đó chỉ là vai diễn mới trong phim mới của chị ấy mà thôi. Bộ phim đang thực sự gây chú ý trong các diễn đàn điện ảnh hiện nay.
Mới vừa trải qua biến cố đổ vỡ gia đình quá lớn, Giả Tịnh Văn như thu mình trong thế giới riêng của chính cô. Vào cuối tháng 6 vừa rồi, đoạn phim đầu tiên trong bộ phim Đại Ái Vô Địch do Giả Tịnh Văn đóng chính đã được công khai trên mạng và ngay lâp tức đã trở thành chủ đề bàn luận sôi nổi của cộng đồng dân cư yêu cine. Giả Tịnh Văn rạng rỡ trong ngày cưới. Trong những hình ảnh mới được tung lên của Đại Ái Vô Địch, khán giả lại một lần nữa được nhìn thấy Giả Tịnh Văn trong bộ đồ cưới với nụ cười rạng rỡ bên cạnh chú rể do nam diễn viên Ngô Tú Ba đóng. Thế nhưng trong những tấm ảnh sau đó, người ta lại thấy Giả Tịnh Văn buồn rười rượi bên cạnh đứa con bị ốm, có lúc lại nhìn xa xăm mang đầy tâm trạng. Và khóc buồn Trong Đại Ái Vô Địch, Giả Tịnh Văn đóng vai Tố Vân, một người phụ nữ hết lòng vì gia đình, vì chồng con. Cuộc sống của cô tưởng như đã trở thành giấc mơ của nhiều phụ nữ khác. Tất cả bình yên cho tới một ngày biến cố xảy ra, vợ chồng ly tán, cô phải tự mình đối chọi với những thử thách khó khăn trong cuộc sống. Một người phụ nữ của gia đình nhưng lại quá truân chuyên. Nhiều khán giả nhận xét rằng, dù chỉ xem qua một đoạn ngắn thôi cũng đủ thấy được sự tiến bộ vượt bậc trong diễn xuất của Giả Tịnh Văn. “Tôi thực sự cảm động trước diễn xuất của cô ấy. Trước đây, tôi chỉ biết tới Giả Tịnh Văn như một trong những diễn viên nổi tiếng của Đài Loan, cô ấy lại rất xinh đẹp nữa. Nhưng quả thật dù có xem cô ấy trong Tân Ỷ Thiên Đồ Long Ký tôi cũng không quan tâm tới diễn xuất của cô ấy như thế nào." một cư dân mạng khó tính trong các diễn đàn điện ảnh nói. Giả Tịnh Văn cá tính trong Tân Ỷ Thiên Đồ Long Ký. "Nhưng khi xem những đoạn đầu tiên của Đại Ái Vô Địch, tôi đã hiểu hơn về Giả Tịnh Văn. Tôi đã khóc trước nỗi đau mà nhân vật của cô ấy đã trải qua trong phim. Có lẽ biến cố gia đình trong đời thực đã khiến diễn xuất của Giả Tịnh Văn nắm được cái “thần” của nhân vật”, một cư dân mạng khó tính trong các diễn đàn điện ảnh đã nói. Giả Tịnh Văn khóc khi nói về chuyện gia đình của chính mình ngoài đời
Giả Tịnh Văn mặc váy cưới lần 2 87549253

Xem xong tặng thêm 1 tấm làm kỉ niệm nè hình độc quyền chỉ có mình tôi có và chia sẻ trên 4rum này ^^! cho anh chi em xem, nhìn thấy thêm iu chị thật
[URL=https://2img.net/r/ihimizer/i/hgfhgfhgfjg.png/]Giả Tịnh Văn mặc váy cưới lần 2 Hgfhgfhgfjg
Xem xong thanks cái nha kaka! chị em gái nào có trong 4rum xem xong cho ý kiến giúp chị Văn nha! hihi!

Letuanvu_2180

Letuanvu_2180

mặc váy cưới lần 2 trong phim gì nhỉ .. ai có link không ... send với

Alyssa-Luv*

Alyssa-Luv*

phim tình yêu vĩ đại đấy (Tiễn ái) ý. search là tình yêu vĩ đại thì sắp có kết quả:">. Nên bạn search là Tiễn Ái nhóe@@!

Letuanvu_2180

Letuanvu_2180

cảm ơn bạn nhiều. Mà phim này ra lấu chưa bạn ... còn phim cô dâu thứ 100 đã ai xem chưa

Alyssa-Luv*

Alyssa-Luv*

Ra 2010 đấy bạn. Mình cũng đang tìm phim này trên mạng mà mãi không thấy. Một số web thấy có nhưng cũng không xem được..hix..Cùng tìm với mình nhé. Tìm được thì post link lên cho mọi người cũng xem....

Letuanvu_2180

Letuanvu_2180

ok... đồng ý thế nhé ... cho mình link phim võ mị nương trước đi mọi người

duongvantrungsc

ẹc. tưởng là thật cơ. ban làm mình hết hồn. mà bạn ghép ảnh thì cho hẩn hoi vào. nhìn sấu cả ss ra

duongvantrungsc

võ mị nương. thì vào youtube search la song

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]