AlyssaChiavn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ALYSSACHIA VIỆT NAM FANS CLUP

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Affiliates
free forum

You are not connected. Please login or register

Mình mạn phép có mấy lời

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Mình mạn phép có mấy lời Empty Mình mạn phép có mấy lời Thu May 26, 2011 9:13 am

damthuannguyen

damthuannguyen

Sau khi xem qua nhanh toàn bộ site và quan sát thêm những forum mà mình đã từng tham gia, mình mạn phép góp ý rằng chúng ta nên thay đổi 1 chút gì đó. Ví dụ, khi vào alyssachia.forumotion.com vị trí sắp đặt các icon nên thay đổi vì các mục đặt không theo trật tự và không thấy sự đối xứng, hình icon vẫn đơn điệu trong một khoảng không gian rộng vậy. Khi mở forum nếu chúng ta nhìn từ trên xuống sẽ không thấy cân đối. Nền màu của forum mình thấy nhạt nhòa không gây được nhiều thiện cảm. Nên phối lại màu sắc, đặt lại vị trí các icon và cập nhật bức hình đẹp theo thời gian để các member luôn được thấy chị Wen phát triển mỗi ngày. Biết đâu đó một ngày kia chính chị lại là thành viên và lắng nghe những gì chúng ta nói và nghĩ về chị! Mình có chút ý kiến vậy. Xin cám ơn Admin và Mod đã lắng nghe. Chúc cho forum của chúng ta ngày càng lơn mạnh và phát triển hơn nữa.Mình thể hiện lòng hâm mộ của mình trước tài diễn xuất của chị trong nhiều phim rồi. Hẹn gặp lại! Thanks
Smile

2Mình mạn phép có mấy lời Empty inh man phep co may loi Fri May 27, 2011 1:05 am

matt_vo

matt_vo

minh nghi y kien cua ban rat hay. a ma co ban nao tim dc yahoo cua chi van chua

3Mình mạn phép có mấy lời Empty Re: Mình mạn phép có mấy lời Fri May 27, 2011 5:50 pm

damthuannguyen

damthuannguyen

Mình chưa! Đang dùng tất cả những gì có thể để tìm kiếm bạn à.

4Mình mạn phép có mấy lời Empty Re: Mình mạn phép có mấy lời Sat May 28, 2011 1:31 am

viet

viet

mình có qua face book vào microblog của chị ấy tìm kiếm và gửi địa chỉ fans tại việt nam rồi k biết có kết quả j ko nữa

5Mình mạn phép có mấy lời Empty Re: Mình mạn phép có mấy lời Sat May 28, 2011 1:37 am

matt_vo

matt_vo

minh cung hy vong chi ay doc dc. thank ban nha

6Mình mạn phép có mấy lời Empty Re: Mình mạn phép có mấy lời Sat May 28, 2011 6:10 am

viet

viet

ừm tất cả người hâm mộ chị ấy tại việt nam đều đang tìm cách liên lạc mà . hi

7Mình mạn phép có mấy lời Empty Re: Mình mạn phép có mấy lời Tue Jun 07, 2011 1:10 am

thienducbmt

thienducbmt

minh tim het kha nang co the.ngay nao cung lang thang tren mang.vao ko biet bao nhieu la web.nua ma cung ko biet dia chi hay yahoo.cua chi ss nua

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]