AlyssaChiavn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ALYSSACHIA VIỆT NAM FANS CLUP

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Affiliates
free forum

You are not connected. Please login or register

duoc gui boi matt_vo

thienducbmt
viet
hankyung
I ♥ AlyssaChia
matt_vo
9 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5

Go down  Thông điệp [Trang 5 trong tổng số 5 trang]

101duoc gui boi matt_vo - Page 5 Empty Re: duoc gui boi matt_vo Sat Jun 25, 2011 6:50 am

tuannguyen

hic, có vẻ như ss đã từ bỏ không còn đóng phim nữa rồi. Kiểu này lượng fan sẽ sụt giảm nghiêm trọng đó, mọi người thần tượng ss qua hình ảnh diễn viên chứ ko biết nhiều về giọng hát. Thật là tiếc

102duoc gui boi matt_vo - Page 5 Empty Re: duoc gui boi matt_vo Sat Jun 25, 2011 9:10 am

kiburevol

kiburevol

ss mà bỏ đóng phim thì chắc fan buồn chết mất Sad

103duoc gui boi matt_vo - Page 5 Empty Re: duoc gui boi matt_vo Sat Jun 25, 2011 11:38 am

thienducbmt

thienducbmt

ss se ko tu bo su nghiep cua minh dau cac ban a.hay tin tuong vao than tuong cua minh chu

104duoc gui boi matt_vo - Page 5 Empty Re: duoc gui boi matt_vo Sat Jun 25, 2011 6:49 pm

matt_vo

matt_vo

Ve van de nay la nhu the nay ban a. Ss rat mun dong phim( vi chi co dong phim moi co du tai chinh thi moi nuoi angel dc). Nhung ss bi rang buoc la de nuoi angel toi 15 tuoi thi ss ko dc roi angel qua 5 ngay. Do đo ss khi dong phim phai lua chon phim sao cho phu hop voi dieu kien rang buoc doa thanh ra ss it dong phim la vay do. Chu ko phai ss ko dong phim dau. May ban dung lo lang qua nha.

105duoc gui boi matt_vo - Page 5 Empty Re: duoc gui boi matt_vo Sat Jun 25, 2011 6:55 pm

tuannguyen

nhưng mà vụ kiện tranh giành quyền nuôi con vẫn chưa kết thúc mà, hiện tại quyền giám hộ chính vẫn thuộc về TCH

106duoc gui boi matt_vo - Page 5 Empty Re: duoc gui boi matt_vo Sat Jun 25, 2011 10:32 pm

matt_vo

matt_vo

Co rat nhiu thong tin khac nhau ve chuyen nay anh a. Nhung theo tin moi nhat ma em nghe đc thy hien tai angel do ss nuoi doa anh

107duoc gui boi matt_vo - Page 5 Empty Re: duoc gui boi matt_vo Sat Jun 25, 2011 11:23 pm

tuannguyen

như vậy cũng tốt lắm rồi. Con gái theo mẹ dù sao cũng được chăm sóc tốt hơn. Chứ nó ở bên gia đình họ tôn không khéo làm hỏng cuộc đời con bé mất. Bây h chỉ cầu mong cho ss được quyền nuôi con bé suốt đời, coi như đây cũng là 1 kết thúc tốt đẹp cho những hi sinh, mất mát của ss. Ah anh đây xin h tay làm papa đỡ đầu cho angel ( tâm ý chứ ko có mưu đồ đen tối ah nghen). cheers lol!

108duoc gui boi matt_vo - Page 5 Empty Re: duoc gui boi matt_vo Sun Jun 26, 2011 6:02 am

thienducbmt

thienducbmt

ag do ss nuoi den 15 tuoi lan ma.con tin tuc chang co gi.chi co vai nguoi tim.cung chang co tin tuc gi het

109duoc gui boi matt_vo - Page 5 Empty Re: duoc gui boi matt_vo Sun Jun 26, 2011 8:35 am

kiburevol

kiburevol

nếu ss nuôi đếnb 15 tuổi thì quá tốt luôn, trong khoảng thời gian này thì angel chắc chắn cảm nhận được sự thương yêu chăm sóc cũng như sự quan trọng của ss, và sau 15 tuổi thì chắc sẽ có quyết định đúng đắn rồi

110duoc gui boi matt_vo - Page 5 Empty Re: duoc gui boi matt_vo Sun Jun 26, 2011 8:46 am

matt_vo

matt_vo

Matt cung hy vong la angel se lua chon o ben ss. He he nhung ma bao truoc nha, ai mun tiep can ss thy phai qua đc check cua angel do. Mot su thu thach that su day. Ha ha

111duoc gui boi matt_vo - Page 5 Empty Re: duoc gui boi matt_vo Sun Jun 26, 2011 9:37 am

tuannguyen

nè, chú định mưu mô tính kế gì đó. Ag đến 15 thì ss cũng gần 50 rồi, chắc gì lúc đó ss chịu chú đâu mà lị Laughing

112duoc gui boi matt_vo - Page 5 Empty Re: duoc gui boi matt_vo Sun Jun 26, 2011 10:59 am

kiburevol

kiburevol

dám đến khi đó matt lại chuyển sang angel ko ta, đằng nào cũng có lợi mà Very Happy

113duoc gui boi matt_vo - Page 5 Empty Re: duoc gui boi matt_vo Sun Jun 26, 2011 11:08 am

tuannguyen

dám lắm àh, chắc định làm con rể của ss đó, matt đa mưu túc trí, quỷ kế đa đoan, thủ đoạn cùi bắp thiệt lol!

114duoc gui boi matt_vo - Page 5 Empty Re: duoc gui boi matt_vo Mon Jun 27, 2011 10:36 am

matt_vo

matt_vo

Matt có mưu kế gj đâu. Ko đâu matt ko thik angel đâu. Matt chỉ thik ss thuj. Kiburevol chọc matt hoài, ví dụ như matt kưa angel nhưng lòng chỉ mỗi mình ss chẳng phải khó chịu lắm đa? Hơn nữa còn phải kêu ông tôn chí hạo một tiếng papa nghe mà lạnh xương sống. Còn anh tuấn nguyên nữa, từ dan cho tới đây anh kứ lấy tuổi tác ra mà hù em hoài, em là chỉ sống theo nguyên tắc yêu, hợp, tốt bụng là đc, ko wan trọng tuổi tác. Em nghi ngờ anh lắm à nghen, cứ làm em mất nhuệ khí, chắc tính loại em ra khỏi danh sách đối thủ, sợ về lâu về dài em cuỗm mất ss văn iu dấu của anh phải ko? Thiệt là nham hiểm, he he. là đc, ko wan trọng tuổi tác. Em nghi ngờ anh lắm à nghen, cứ làm em mất nhuệ khí, chắc tính loại em ra khỏi danh sách đối thủ, sợ về lâu về dài em cuỗm mất ss văn iu dấu của anh phải ko? Thiệt là nham hiểm, he he. tongue

115duoc gui boi matt_vo - Page 5 Empty Re: duoc gui boi matt_vo Mon Jun 27, 2011 11:10 am

thienducbmt

thienducbmt

matt oi chet rui.ai cung keu matt xao quyet het ak.hihi,dua thui.hy vong ag den 15tuoi se biet bo me tot nhu the nao voi be ag.nhung ss se danh duoc be ag minh tin nhu vay ak

116duoc gui boi matt_vo - Page 5 Empty Re: duoc gui boi matt_vo Sat Jul 02, 2011 10:04 pm

PemAymAn

PemAymAn

Mình vửa gửi thêm 1 comment ở sohu tin mới nhất của ss Văn dự tiệc sinh nhật 30 tuổi đó. Chắc là nhận được thôi mình nói với SS về forum này:D

117duoc gui boi matt_vo - Page 5 Empty Re: duoc gui boi matt_vo Sat Jul 02, 2011 10:15 pm

tuannguyen

ah ss du sinh nhat cua uông tiểu phi, chồng từ hy viên, bên toic của mình cũng đã đăng bài viết về bữa tiệc đó.

118duoc gui boi matt_vo - Page 5 Empty Re: duoc gui boi matt_vo Sun Jul 03, 2011 6:33 am

thienducbmt

thienducbmt

sinh nhat do wa cung kha lau rui.minh xem tren weibo sinh nhat vui ve ban nhe.tiep theo minh dich lon xon nen ko dam dang

119duoc gui boi matt_vo - Page 5 Empty Re: duoc gui boi matt_vo Sun Jul 03, 2011 7:48 am

kiburevol

kiburevol

mình chỉ biết koi hình cho đỡ thèm thôi, còn về chữ nghĩa chẳng hiểu gì hết Sad

120duoc gui boi matt_vo - Page 5 Empty Re: duoc gui boi matt_vo Sun Jul 03, 2011 10:03 am

thienducbmt

thienducbmt

minh thi goole thooi.chu cung chang hieu gi het.nen vao do kiem thong tin rui vao google dich ko ak

121duoc gui boi matt_vo - Page 5 Empty Re: duoc gui boi matt_vo Sun Jul 03, 2011 9:09 pm

PemAymAn

PemAymAn

google dich khong chuan xac lam dau

122duoc gui boi matt_vo - Page 5 Empty Re: duoc gui boi matt_vo Mon Jul 04, 2011 12:07 am

kiburevol

kiburevol

có lúc còn ko hiểu gì luôn, nhưng ko biết gì về tiếng trung nên đành phải vậy thôi

123duoc gui boi matt_vo - Page 5 Empty Re: duoc gui boi matt_vo Mon Jul 04, 2011 1:30 am

thienducbmt

thienducbmt

gio minh dang tham khao ben tieng trung ak

124duoc gui boi matt_vo - Page 5 Empty Re: duoc gui boi matt_vo Mon Jul 04, 2011 4:28 am

kiburevol

kiburevol

cố lên đi thienducbmt,có gì dịch giúp ae forum Very Happy

125duoc gui boi matt_vo - Page 5 Empty Re: duoc gui boi matt_vo Mon Jul 04, 2011 11:20 pm

thienducbmt

thienducbmt

dau fai co mot minh minh trong 4rum dau.co pemayna nua ma.ban ay biet nhieu tieng trung hon minh luon

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 5 trong tổng số 5 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5