AlyssaChiavn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ALYSSACHIA VIỆT NAM FANS CLUP

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Affiliates
free forum

You are not connected. Please login or register

Ban tin update hang ngay cua ss

andythao_forever
Tuannv2411
PemAymAn
matt_vo
thienducbmt
kiburevol
tuannguyen
11 posters

Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 9 trang]

1Ban tin update hang ngay cua ss Empty Ban tin update hang ngay cua ss Sat Jun 25, 2011 8:39 am

tuannguyen

Hình ảnh mới nhất của ss:

Hình như đang tập thể dục thẩm mỹ, vừa tập vừa nghe nhạc, hơi pro.
Hình này chấm mấy điểm đây ta, nhìn có vẻ giống mẫu người trải đời nhiềuBan tin update hang ngay cua ss 696631e3jw1dijf25vx7wj

2Ban tin update hang ngay cua ss Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Sat Jun 25, 2011 8:40 am

tuannguyen

3Ban tin update hang ngay cua ss Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Sat Jun 25, 2011 9:03 am

kiburevol

kiburevol

10 đ, nhìn ss cute quá chừng, trông rất là khỏe và tràn đầy sức sống Very Happy
em thấy cm của anh rồi "Alyssa chia is still ...", còn em thì chưa biết cm gì hết Sad

4Ban tin update hang ngay cua ss Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Sat Jun 25, 2011 11:39 am

thienducbmt

thienducbmt

nhin hinh nay co ve ss rat vui thi fai mong ss that su vui ve va hanh phuc

5Ban tin update hang ngay cua ss Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Sun Jun 26, 2011 8:59 am

matt_vo

matt_vo

Matt ko bik phai cho may diem day nua. Chi bik trong long matt chi co minh ss thuj. Chac matt thanh fan cuong mat roi. Kieu nay gap ss bi angel ruot chay tet khoi vi tuong dau ke gian tiep can ss we, ha ha

6Ban tin update hang ngay cua ss Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Sun Jun 26, 2011 9:41 am

tuannguyen

chú em bày tỏ tình cảm hơi bị lộ liễu à nghen, ở đây có biết bao nhiêu a e cũng thương thầm trộm nhớ ss đó, nhưng ko có nói ra, để a e trù dập thì đừng có khóc àh lol!

7Ban tin update hang ngay cua ss Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Sun Jun 26, 2011 10:38 am

kiburevol

kiburevol

ông matt đúng là cuồng thiệt mà mình cũng chẳng khác gì Evil or Very Mad,mà không biết năm sau lo thi dh thì có mình làm mất đi cảm giác hiện giờ đối vói ss ko nữa Sad, chắc bằng mọi giá ko thể điều đó xảy ra quá Sad
ah`anh tuannguyen cho em hỏi là weibo chỉ cần dk là có thể comment và nhận reply hay phải lập microblog mới được.

8Ban tin update hang ngay cua ss Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Sun Jun 26, 2011 11:05 am

tuannguyen

em chỉ cần đăng kí là có thể comment và nhận reply, click vào avatar của em sẽ thấy, nếu có ai rep cho em thì nó sẽ hiện lên con số người reply

9Ban tin update hang ngay cua ss Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Mon Jun 27, 2011 6:32 am

tuannguyen

theo tin tức mới cập nhật từ blog ss văn và thông tin của DAN thì ss sẽ tái xuất giang hồ trong phim thái bình công chúa, đích thân ss đảm nhiệm vai chính từ đầu đến cuối. Một tin không thể mong đợi hơn, vui lên đi các bạn. Mình đã nhận comment này cách đây vài ngày nhưng ko để ý (google dịch ko hiểu)nên bỏ qua, ko ngờ tin đó là ss sẽ đóng phim trở lại. Coi như ss cũng đã chú ý đến các fan viet nam rồi. Cố gắng post comment tích cực đi các bạn. Mình sẽ xung phong hỗ trợ hết mình. cheers

10Ban tin update hang ngay cua ss Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Mon Jun 27, 2011 6:34 am

tuannguyen

hiện tại mình đang up load những tấm ảnh mà các fan mình đã tốn công design lên 1 trang web rồi up link này lên blog ss, chắc chắn ss sẽ không thể nào mà ko xem. Mình sẽ nỗ lực làm hết mình.

11Ban tin update hang ngay cua ss Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Mon Jun 27, 2011 6:40 am

kiburevol

kiburevol

ss đóng phim cổ trang nữa ah`, kiểu này anh em mình sắp mất ăn mất ngủ nữa oi` Razz

12Ban tin update hang ngay cua ss Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Mon Jun 27, 2011 6:47 am

tuannguyen

các bạn xem cái này có phải là ss ko: http://ent.sina.com.cn/v/m/2011-06-27/09543345133.shtml

13Ban tin update hang ngay cua ss Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Mon Jun 27, 2011 11:08 am

thienducbmt

thienducbmt

ban bi nham ss cua chung ta rui ko fai dau.ban xem ky di

14Ban tin update hang ngay cua ss Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Mon Jun 27, 2011 11:09 am

matt_vo

matt_vo

Em nho anh tuan nguyen chi em cach post hinh va clip len weibo cho ss chu y ma anh chua lan nao chi em het tron

15Ban tin update hang ngay cua ss Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Mon Jun 27, 2011 11:12 am

thienducbmt

thienducbmt

trui.matt cua ngu luon ha.gio nay minhtuong ci co minh dang o trong dien dan thui chu.minh dang xem co dau thu 100 cua ss ne

16Ban tin update hang ngay cua ss Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Mon Jun 27, 2011 7:14 pm

PemAymAn

PemAymAn

Nhìn qua cũng giông với SS Văn nhưng nhìn kỹ thì đúng là không phải rồi. Nhưng không sao các bạn cứ tiếp tục săn tìm tin tức rồi 1 ngày cũng có chuyện đó mà.

17Ban tin update hang ngay cua ss Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Mon Jun 27, 2011 7:24 pm

matt_vo

matt_vo

Matt cũng có xem qua, hình như là ko phải, số thứ tự của ss trong weibo sina bắt đầu bằng số 17 kia mà. Thuj đừng nhụt chí, matt tin cũng có ngày ss sẽ comment cho chúng ta mà. À mà anh tuan nguyen này, anh chỉ em cách post hình và clip lên comment cho ss đy.

18Ban tin update hang ngay cua ss Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Mon Jun 27, 2011 8:14 pm

Tuannv2411

sao ss gia k dong' phim than` tuong. nhi~ , chang~ han. nhu dong' voi' Lam Chi Dinh nhu trong phim My lucky star thi` tuyet.....

19Ban tin update hang ngay cua ss Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Mon Jun 27, 2011 10:08 pm

tuannguyen

ngày hôm qua có 1 fan TQ comment lại cho mình, nó nói là ss về cái món sử dụng computer và chat chit có vẻ không được sáng sủa cho lắm, nên không biết comment lại thế nào cho từng fan được. Đúng như mấy bạn nói, ss đã có comment lại cho mình nhưng là comment all cho tất cả mọi người nên ai cũng cùng nhận được 1 message (gặp mình cũng thế, comment cho từng fan một thì 10 ngón tay cùi mất). Thôi cũng thông cảm cho ss vậy, vừa đi làm event, vừa làm quảng cáo, nói như tiếng dziệt chúng ta lày cày sâu cuốc bẵm để kiếm xiền nuôi angel, hãy ủng hộ đi các bạn. Một thân 1 mình nuôi angel (không cần cha phụ cấp)là quá giỏi rồi các bạn. Ss không những là 1 diễn viên giỏi mà còn là 1 người mẹ thương con vô bờ bến, hi sinh tất cả vì con, mình cực kì khâm phục và ngưỡng mộ. Mình sẽ tìm cách giới thiệu về fan club viet nam, biết đâu 1 ngày nào đó ss sẽ qua thăm chúng ta. Lúc đó tha hồ mà thể hiện lòng yêu mến thần tượng nhé Embarassed (đừng có bày tỏ tình cảm là được rồi, không khéo bị cho là con nít ranh), riêng chuyện đó mấy chú để mình anh thể hiện là được rồi lol! .

20Ban tin update hang ngay cua ss Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Mon Jun 27, 2011 10:10 pm

tuannguyen

mattvo, đợi anh 1 vài ngày nữa nhé. Anh đang bận hoàn thành dự án công trình nên chưa có thời gian để viết hướng dẫn cho chú, đợi vài ngày anh hoàn thành công việc anh sẽ hướng dẫn chi tiết.

21Ban tin update hang ngay cua ss Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Mon Jun 27, 2011 11:50 pm

tuannguyen

Đây là comment của 1 fan TQ gửi cho anh:
夏天的风吹 回复@tuannguyen:回复@tuannguyen:she will act a famous princess at the middle of June

Ss vào giữa tháng 6 sẽ đóng vai 1 công chúa nổi tiếng của TQ, đó là vai Thái bình công chúa. 1 tin chắc chắn 100%, như vậy có thể sang năm chúng ta được gặp lại ss trên TV rồi. Hãy comment đi các bạn, chắc chắn sẽ còn nhiều tin tức cực hay và chính xác từ fan TQ đó. Hãy ủng hộ vì sự thành công cho ss.
Note: blog ss đã có tin mới vào ngày 27, hình như nàng mới đi ăn sinh nhật 1 người bạn đó.

22Ban tin update hang ngay cua ss Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Mon Jun 27, 2011 11:52 pm

tuannguyen

Kiếp này ở giá để ủng hộ cho ss (crazy fan rồi) Embarassed

23Ban tin update hang ngay cua ss Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Tue Jun 28, 2011 12:13 am

matt_vo

matt_vo

Anh ăn gian wa, cu nghi minh lon hon em rui mun loai em ra vong chien ko ha, thuj em ut se tam thoi rut lui tap trung cho viec hoc toi nam 22 tuoi thoi đo, anh ko the tro thanh nua ay cua ss trong thoi gian do thy rang chiu nha ha ha.

24Ban tin update hang ngay cua ss Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Wed Jun 29, 2011 9:12 am

thienducbmt

thienducbmt

hom nay co tin gi ve ss ko may ban oi.ah hinh nhu co mod oline nua.gio 4r cua tui minh co mod rui

25Ban tin update hang ngay cua ss Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Thu Jun 30, 2011 2:08 am

PemAymAn

PemAymAn

SS Van tai xuat that ha, mung qua hi, mong film se som duoc chuyen wa viet nam

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 9 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next