AlyssaChiavn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ALYSSACHIA VIỆT NAM FANS CLUP

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Affiliates
free forum

You are not connected. Please login or register

Ban tin update hang ngay cua ss

andythao_forever
Tuannv2411
PemAymAn
matt_vo
thienducbmt
kiburevol
tuannguyen
11 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9

Go down  Thông điệp [Trang 9 trong tổng số 9 trang]

201Ban tin update hang ngay cua ss - Page 9 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Sat Aug 27, 2011 7:29 am

andythao_forever

andythao_forever

sao ko thấy ai viết bài hay comment gì hết vậy.Nếu ai có khả năng thì có thể làm một web khác có giao diện đẹp hơn để thu hút các bạn vào xem.Web này sao ko thấy mặt mủi admin gì đâu hết vậy
http://falachenvn.com/forum/forum.php?mod=viewthread&tid=1542]http://falachenvn.com/forum/forum.php?mod=viewthread&tid=1542
Các bạn xem web này các fan việt nam làm rất đẹp,mong là chị cũng sẽ có một web hẳn hoi như vậy.

202Ban tin update hang ngay cua ss - Page 9 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Sun Aug 28, 2011 4:29 am

PemAymAn

PemAymAn

Bạn làm giùm mình mấy bức ảnh của SS làm hình nền để mình thiết kế 1 forum đúng như ý bạn nói

203Ban tin update hang ngay cua ss - Page 9 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Tue Aug 30, 2011 4:02 am

andythao_forever

andythao_forever

mình ko hiểu ý bạn nói,có thể nói rỏ hơn dc ko?Làm mấy bức ảnh như thế nào?mà cho mình lại số điện thoại đi,mình quên lưu vào sim nên mất rồi.

204Ban tin update hang ngay cua ss - Page 9 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Tue Aug 30, 2011 8:00 pm

PemAymAn

PemAymAn

SDT minh la 0983813117
Ban tim kiem vai buc anh to de minh lam 1 web rieng

205Ban tin update hang ngay cua ss - Page 9 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Tue Aug 30, 2011 8:17 pm

tuannguyen

sorry mọi người vì lâu nay mình không ONLine, vì vừa rồi mình bị trượt té chấn thương đầu phải nhập viện sài gòn nửa tháng nên không thể post bài được. Hiện tại mình chỉ có thể Online 1 chút thôi vì đầu vẫn còn đau không ngồi máy lâu được. Mọi người thông cảm nhé!

206Ban tin update hang ngay cua ss - Page 9 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Tue Aug 30, 2011 11:07 pm

PemAymAn

PemAymAn

Tất cả mọi người thông cảm cho bạn mà, không sao đâu, nếu có rảnh thì lên box Tịnh Văn Thư Trường ở dienanh.net để nghĩ tổ chức sinh nhật cho SS Văn vào 7/10 sắp tới nha.

207Ban tin update hang ngay cua ss - Page 9 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Thu Sep 01, 2011 3:48 am

PemAymAn

PemAymAn

TuanNguyen oi cho minh hoi ban post anh len blog gi cua SS vay cho minh link duoc khong?

208Ban tin update hang ngay cua ss - Page 9 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Fri Sep 09, 2011 8:19 am

matt_vo

matt_vo

ah. lau qua ko gap moi nguoi, ko bik co thong tin gi moi cua chi van hok nhi, luc nay matt hoc nhiu qua nen bu dau bu co hok co thoi gian ranh lun

209Ban tin update hang ngay cua ss - Page 9 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Mon Sep 12, 2011 8:30 am

Wizardlife12

Wizardlife12

matt oi bay jo` web nay may ban do ko ghe nua~ roy. may ban wa dien anh.net ko ak`.

210Ban tin update hang ngay cua ss - Page 9 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Sun Oct 09, 2011 7:16 am

Wizardlife12

Wizardlife12

Bay gio ai cung wa dienanh.net chuc mung sn Ss het roy. o day con co 1 minh co don cung mong sn Ss that zui ze hanh phuc. mong chi se luon tre dep va dong that nhiu` fim de co that nhiu niem zui. Chuc Mung Sn Alyssachiaaaaa.....! cheers

211Ban tin update hang ngay cua ss - Page 9 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Thu Nov 24, 2011 8:11 am

alyssachia173

alyssachia173

ukm. nhin chị ấy có vẻ rất vui vẻ!

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 9 trong tổng số 9 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9