AlyssaChiavn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ALYSSACHIA VIỆT NAM FANS CLUP

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Affiliates
free forum

You are not connected. Please login or register

Cách post nhạc and clip lên 4rum

5 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Cách post nhạc and clip lên 4rum Empty Cách post nhạc and clip lên 4rum Sat Jan 08, 2011 11:37 pm

alyssa_mai

alyssa_mai

Cả nhà ơi! cho hỏi cách post nhạc hay clip lên 4rum mình sao zạ? Thấy 4rum mình có kênh "âm nhạc-những giai điệu tình iu" mà k biết post lên như thế nào, cả nhà ai biết thì share cho mình với mọi người nhé!
Thân!

2Cách post nhạc and clip lên 4rum Empty Re: Cách post nhạc and clip lên 4rum Sun Apr 17, 2011 9:18 am

caheo

caheo

chỗ công cụ lúc post bài có hình thước phim đó bạn.bạn click rồi gõ link vô!tớ thấy có 3 loại support ytb,daily,google.bạn paste địa chỉ link vô ô đó rồi ok là đc.
test thử của ytb:

sau này nếu đông mem chắc mod sẽ có bài hướng dẫn kĩ.Very Happy

3Cách post nhạc and clip lên 4rum Empty Re: Cách post nhạc and clip lên 4rum Thu Apr 21, 2011 11:30 pm

Alyssa-Luv*

Alyssa-Luv*

Thế cách tạo avatar như thế nào hả mọi người? Ai biết thì trả lời mình nhé. Mình mới tham gia nên chả biết làm ntn:D

4Cách post nhạc and clip lên 4rum Empty Re: Cách post nhạc and clip lên 4rum Thu Apr 21, 2011 11:35 pm

alyssa_mai

alyssa_mai

Alyssa-Luv* đã viết:Thế cách tạo avatar như thế nào hả mọi người? Ai biết thì trả lời mình nhé. Mình mới tham gia nên chả biết làm ntn:D

bạn vào phần "lý lịch" ở trên top 4rum rùi vào mục "ảnh đại diện" up ảnh lên là dc ^^
Có gì thắc mắc lh wa Y!M: tm.alyssa@yahoo.com.vn
MÌnh cũng mới tham gia thui, cũng ít vào, vì 4rum hok ai vào nc. Cái gì mình biết mình sẽ giúp hen ^^

5Cách post nhạc and clip lên 4rum Empty Re: Cách post nhạc and clip lên 4rum Sun Apr 24, 2011 11:42 pm

Alyssa-Luv*

Alyssa-Luv*

Mình cũng mới tham gia chưa lâu nên còn "Ngáo ngơ" lắm@@! Mong các bạn giúp đỡ nhiều:D Trước tiên là củm ơn Alyssa Mai cái đã^^

6Cách post nhạc and clip lên 4rum Empty Re: Cách post nhạc and clip lên 4rum Sat Apr 30, 2011 2:04 am

thien_thantot

thien_thantot

Alyysa-mai sao để avatar hình động hay thế, giúp mình sao mình để chữ ký động không được ta làm cứ ra không động hehe!

7Cách post nhạc and clip lên 4rum Empty Re: Cách post nhạc and clip lên 4rum Sat Apr 30, 2011 5:03 am

alyssa_mai

alyssa_mai

thien_thantot đã viết:Alyysa-mai sao để avatar hình động hay thế, giúp mình sao mình để chữ ký động không được ta làm cứ ra không động hehe!

Mình chỉ vào phần ảnh đại diện up lên thui à, bạn làm hok dc hả? cứ up lên chỗ ảnh đại diện ảnh động là dc thui, chứ hok có gì khác hơn, hihi

8Cách post nhạc and clip lên 4rum Empty Re: Cách post nhạc and clip lên 4rum Wed May 29, 2013 7:35 am

garuzick

garuzick

chao cac ban minh la new member

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]