AlyssaChiavn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ALYSSACHIA VIỆT NAM FANS CLUP

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Affiliates
free forum

You are not connected. Please login or register

Coa' ai pyk nick yahu chy Van chua neu coa thy` PM cho ca dam byt' nha

andythao_forever
thienducbmt
matt_vo
mmyemt911
8 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

mmyemt911

cHo myh` xyn nick chat chy zan di
Very Happy

matt_vo

matt_vo

hien gio tin buon la van chua co ai co nick cua chi van ca, mong ban thung cam, ca forum minh cung nhu cac ban ben phia DAN cung hok co nua ban ak

thienducbmt

thienducbmt

bay gio kiem ko co luon.lang thang tren mang ca ngay vo ich.chang thu thap ji ve tin tuc hay dia chi cua chi van nua

andythao_forever

andythao_forever

Bây giờ có một cách mong là sẽ dc,có bạn nào vào dc alyssachia.net ko?Các bạn có thể vào đó giao lưu bằng tiếng anh đi,vì tiếng Trung là điều ko thể rồi,các Fan bên đó cũng dc lắm,mong gặp dc những fan nồng cốt của chị,hỏi thăm xem sao.Hồi đó linhtinhtrang bên dienanh.net cũng có tham gia diễn đàn bên đó,nhưng mà bây giờ bạn ấy ko thấy online nữa,nên ko hỏi dc điều gì cả.

PemAymAn

PemAymAn

Lâu lâu không có tin tức của SS Văn mình thấy nhớ quá, đành bật mấy film của SS Văn xem đi xem lại nhiều lần để giải sầu, mà càng xem lại càng thấy nhớ. Ôi thế giới này, mượn rượu giải sầu càng sầu thêm. Mình iu SS Văn thật rồi Crying or Very sad

Giả Viên Viên

Nếu tui bik mà tui không nói thì sao Very Happy Very Happy Very Happy

Giả Viên Viên

Cho biết địa chỉ của cô nè : Căn biệt thự số 13 ách 10 Thượng Hải

vantinhgia

vantinhgia

Giavienvien ban co biet cach dang ky weibo cua ss Van khong chi minh voi. minh vo roi nhung khong biet dang ky sao het ak. Nho ss Van qua di.

garuzick

garuzick

Minh biet tieng trung ne nhung ban phim la tieng viet nen minh hk anh duoc

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]