AlyssaChiavn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ALYSSACHIA VIỆT NAM FANS CLUP

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Affiliates
free forum

You are not connected. Please login or register

Help!!! Đã có link film "tự bản đa tình". Ai giúp mình làm sub với!!!

Tuannv2411
kiburevol
viet
hankyung
thienducbmt
onebonthen
alyssa_mai
11 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

alyssa_mai

alyssa_mai

Help!!! Đã có link film "tự bản đa tình". Ai giúp mình làm sub với!!! Tubandatinh_poster_1
Ui.... sung sướng chết mất. Hôm nay là sinh nhật của mình 10/01 :-" (ngại quá đi). Đúng ngày hôm nay mình nhận được link của một người chị quen qua mạng người Trung Pông gửi cho mình cái link film "tự bản đa tình" hihi .... nghe tin mà mình không kiềm chế được sự xúc động đậy ^^... >"< huhu ...( vui quá nên khóc lun =,= Coi như đây là món quà sinh nhật iu quý của mình vậy >"<).

Chị ý nhắn tin là đã tìm ra film mà mình cần, gửi qua yahoo cho mình. Mở link ra xem thì thấy web lạ. Hèn chi mình search hoài không ra film, đoàn ngày web này của Trung Pông, hihi .... hơi tiếc nhưng dù sao có film của ss Văn là được roài. Hồi hộp xem film này đến không tả được.

Mới online mở link xem thử là lên thông báo cho mọi người biết lun, nhưng tiếc là film vẫn chưa được dịch sang tiếng VN, nên mình cũng như mọi người không biết tiếng
Pông thì không thể nào xem được rùi.

Trên 4rum, mình biết có nhìu người rành tiếng Pông (chẳng hạn như bạn Tinhlinhtrang á), có thể giúp mình và mọi người làm sub rùi up lên youtube hộ mình được không? Có link rùi mún xem thử lắm, mà sợ xem không hỉu gì mất hay, nên vẫn chưa dám xem, hix ....

Link tiếng Trung :-s
http://tv.sohu.com/20100517/n272165122.shtml

Thân!!! ^^!

onebonthen

onebonthen

Nhung Bo Phim Cua Gia TInh Van Hay Ghe Question

alyssa_mai

alyssa_mai

bạn có đang xem film này hok, đang chiếu á, hic ... hay ghia I love you

onebonthen

onebonthen

Bun Ghe It nguoi Vietqua Crying or Very sad

thienducbmt

thienducbmt

thay nhieu nguoi viet vay ma keu it nguoi viet nua ha ban

hankyung

hankyung

lam on vietsub phim này được hok forum .

viet

viet

4rum mình thế này là quá ít người việt mà hehe

kiburevol

kiburevol

Mình cũng thấy ít thiệt, hy vọng sau phim YTDLK trên Todaytv thì chị ấy sẽ có thêm nhiều fan (mình cũng vậy mà )

Tuannv2411

Thành Viên mới , iu chị từ Today TV , thanks

viet

viet

còn 1 số fans vẫn ở dienanh.net box alyssa chia chưa chuyển vào 4rum mình mà . ai kêu gọi họ vào cho đông vui

PemAymAn

PemAymAn

Ai subviet link này đi rồi copy link cho mọi người cùng xem

thienducbmt

thienducbmt

o 4rum cua minh co nhieu ban biet tieng trung ma.

Tuannv2411

cho` phim nay` wa' van chua coi dc....

hankyung

hankyung

thong bao forum ai muon coi phim nay chi can co cap sctv va bat kenh ctv1 vao luc 9h15 buoi toi hang ngay chieu 2 tap .

Tuannv2411

ctv1 la` kenh nao` ta ? dang hao' huc' lam' day

hankyung

hankyung

ma ban co truyen hinh cap sctv khong . neu co thi cu tim kenh ctv1 la co ah` . ah` do la truyen hinh ca mau . ma co luc chieu 1 tap hoac co luc chieu 2 tap . chieu tu thu hai den thu sau hang tuan . nho don xem nha cac ban . 9h15 phut toi do nha .

Tuannv2411

sac. , nha` bat' cap song thu , shit...

PemAymAn

PemAymAn

CTV 1 chỉ ở cà mau mới bắt được thôi tớ ở hà nội không bắt được kênh này đâu.

hankyung

hankyung

chỉ cần có truyền hình cáp SCTV là có kênh ctv1 ah`

20Help!!! Đã có link film "tự bản đa tình". Ai giúp mình làm sub với!!! Empty _l0v3_Tr4g_ Sat Aug 06, 2011 2:01 am

Canhl0v3Trang

ae ban be na0. c0a the^? nOi' ho tui de? xem phim tu Ban? Da tinh` hok??? phim nay hay ban na0 bjk thy nOy' Ho mjnh`..Ok! Embarassed

Canhl0v3Trang

ae ban na0` bjk' cach xem fim Tu Ban Da Tinh` Online thy pm va giaj thjck hO^. mjnh`. Ok.

Canhl0v3Trang

Ae Oi! nka` aj co bat' truyen Hinh Cap' thy an kenh YeahOne1 ( Kenh 47 O? nka mjnh van~ xem ) phim dk chieu' tu` 9h30. ma phim ckjeu ca? tuan` ok. zuj zuj... Very Happy

23Help!!! Đã có link film "tự bản đa tình". Ai giúp mình làm sub với!!! Empty _l0v3_Tr4g_ Sat Aug 06, 2011 2:15 am

Canhl0v3Trang

ckan ckan... c0 link xem nhug h0k Dich. thy ma hjeU?... ae c0 the Vietsub dk. h0k? ckan ckan Neutral

vantinhgia

vantinhgia

hinh nhu moi nguoi bo forum di het roi hay sao y. online hoai ma chang thay ai het. buon qua...

muoiba

sao phim Tình Yêu Vĩ Đại chỉ xem đc hết tập 17 huhu....!!!!

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]