AlyssaChiavn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ALYSSACHIA VIỆT NAM FANS CLUP

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Affiliates
free forum

You are not connected. Please login or register

Ban tin update hang ngay cua ss

andythao_forever
Tuannv2411
PemAymAn
matt_vo
thienducbmt
kiburevol
tuannguyen
11 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next

Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 9 trang]

26Ban tin update hang ngay cua ss - Page 2 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Thu Jun 30, 2011 10:36 am

thienducbmt

thienducbmt

minh moi dang ky thanh cong http://www.jiajingwen.net da gui kinh hoat tai khoan nhung thong tin ben trong dich ko duoc

27Ban tin update hang ngay cua ss - Page 2 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Fri Jul 01, 2011 5:01 am

PemAymAn

PemAymAn

Ban add nick yahoo cua minh vao pm minh` dich. cho yahoo: cuonght40

28Ban tin update hang ngay cua ss - Page 2 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Fri Jul 01, 2011 11:19 am

thienducbmt

thienducbmt

ok luon.ban dich duoc ko minh danh ky thanh cong rui nhung ma dich ko duoc

29Ban tin update hang ngay cua ss - Page 2 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Fri Jul 01, 2011 11:42 pm

PemAymAn

PemAymAn

Minh dich duoc ma minh` dich cho matvo dang ky tai trang weibo oy

30Ban tin update hang ngay cua ss - Page 2 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Sat Jul 02, 2011 4:05 am

thienducbmt

thienducbmt

email cua ban di ne

31Ban tin update hang ngay cua ss - Page 2 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Sat Jul 02, 2011 4:11 am

tuannguyen

hi mọi người, khỏe không các bạn? Mình mới đi công tác về nên mấy bữa nay không rảnh để post bài được. Mới mấy ngày thôi mà đã nhớ ss dễ sợ Embarassed. Có thông tin gì mới về ss không vậy? Mình thấy blog của ss cũng không có cập nhật thông tin mới, còn về việc ss có đóng vai chính TBCC thì hình như cũng chưa quyết định. Àh bạn nào có trọn bộ tiếng sét ái tình không, nếu có thì gửi cho mình nhé. Kiếm hoài mà không có.
Còn cách post nhạc, ảnh và video lên trang này thì mình làm thế nào vậy mấy bạn?
Note: tối nay mình sẽ tranh thủ xem trên blog của ss, nếu có thông tin mới mình sẽ cung cấp cho mấy bạn.

32Ban tin update hang ngay cua ss - Page 2 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Sat Jul 02, 2011 4:12 am

tuannguyen

bạn nào chưa đăng ký được trang weibo thì nói mình, mình sẽ giúp cho. Nguyện theo nhu cầu của mattvo, mình sẽ hướng dẫn cách post link nhạc,ảnh lên blog ss. Mình đang viết lại các bước và sẽ gửi lên

33Ban tin update hang ngay cua ss - Page 2 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Sat Jul 02, 2011 5:10 am

PemAymAn

PemAymAn

Cái Y!M của tớ là đang ký dụng điện thoại nhưng lại không hiện I'm Mobie nên pm tớ tin nhắn cứ gửi vào đt ầm ầm mà không nói lại được:D

34Ban tin update hang ngay cua ss - Page 2 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Sat Jul 02, 2011 5:15 am

PemAymAn

PemAymAn

Mà web này hình như là web mới lập của GTV à. Tớ đăng ký thành công ở web đó rồi.

35Ban tin update hang ngay cua ss - Page 2 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Sat Jul 02, 2011 6:35 am

thienducbmt

thienducbmt

tuannguyen đã viết:hi mọi người, khỏe không các bạn? Mình mới đi công tác về nên mấy bữa nay không rảnh để post bài được. Mới mấy ngày thôi mà đã nhớ ss dễ sợ Embarassed. Có thông tin gì mới về ss không vậy? Mình thấy blog của ss cũng không có cập nhật thông tin mới, còn về việc ss có đóng vai chính TBCC thì hình như cũng chưa quyết định. Àh bạn nào có trọn bộ tiếng sét ái tình không, nếu có thì gửi cho mình nhé. Kiếm hoài mà không có.
Còn cách post nhạc, ảnh và video lên trang này thì mình làm thế nào vậy mấy bạn?
Note: tối nay mình sẽ tranh thủ xem trên blog của ss, nếu có thông tin mới mình sẽ cung cấp cho mấy bạn.
minh co ne.dang up tren youtube ak ba.nhung moi toi tap 6 thui.dang up them.thoi gian ko en duoclau nnen up duuoc it lam

36Ban tin update hang ngay cua ss - Page 2 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Sat Jul 02, 2011 7:44 am

PemAymAn

PemAymAn

Việt Sub à thienduc, mình thích nhất việt sub, xem việt sub thấy tâm trạng nhân vật và lời nói của nhân vật, chứ tớ hok thích lồng tiếng đâu:D

37Ban tin update hang ngay cua ss - Page 2 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Sat Jul 02, 2011 10:34 am

thienducbmt

thienducbmt

tiec that.ko phai viet sub.phim long tieng ban ak.ma ban co thong tin tren jingjen chua.minh dich tum lum ko dung chan that

38Ban tin update hang ngay cua ss - Page 2 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Sat Jul 02, 2011 8:12 pm

tuannguyen

đây là hình ảnh mới nhất của giả tịnh văn. chậc nhìn có vẻ hơi già đi rất nhiều đó, các bạn vào link này mà ngắm ss của chúng ta nhé. Lúc này ss đu dự tiệc sinh nhật của uông tiểu phi, chồng của từ hy viên. SS nhà ta mặc chiếc đầm sọc trắng đen, ọc mới nhìn làm sốc thiệt (già quá, cũng đúng thôi gần 40 tuổi rồi còn gì), xém làm tan nát thần tượng trong lòng.
http://hcm.24h.com.vn/phim/tu-hy-vien-mo-tiec-mung-sinh-nhat-chong-c74a388014.html
Xem xong các bạn cho ý kiến để thêm phần xôm tụ nhé.

39Ban tin update hang ngay cua ss - Page 2 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Sat Jul 02, 2011 8:27 pm

kiburevol

kiburevol

dù sao ss cũng là đẹp nhất, pic chụp 4 người ss trông xinh nhất, 3 người kia thua xa ss nhà ta Embarassed

40Ban tin update hang ngay cua ss - Page 2 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Sat Jul 02, 2011 9:08 pm

PemAymAn

PemAymAn

Đây là ảnh mới nhất của GTV à. Nhìn vẫn xinh đẹp như ngày nào, tớ thấy chả già đi chút nào cả so với lúc đóng film tự bản đa tình hay đại ái vô đich. Nhưng so với khi đóng phim Ỷ Thiên Đồ Long Ký thì đúng là hơi già đi 1 chút đó.

41Ban tin update hang ngay cua ss - Page 2 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Sat Jul 02, 2011 10:21 pm

tuannguyen

hic, chời ơi tự dưng từ hâm mộ bi h chuyển sang yêu ss lúc nào cũng không biết. Hic,tình đơn phương đau khổ làm sao? Sad
Có bạn nào có chung tâm trạng với mình không? Chỉ hận tên TCH, hắn đã làm đau khổ thần tượng của chúng ta, tội này đáng tru di cửu tộc cả nhà hắn lol!

42Ban tin update hang ngay cua ss - Page 2 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Sat Jul 02, 2011 11:58 pm

tuannguyen

thienduc, phim của bạn trên youtube có tựa đề là gì vậy? Mình search hoài không ra

43Ban tin update hang ngay cua ss - Page 2 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Sun Jul 03, 2011 12:00 am

tuannguyen

thienduc, phim của bạn trên youtube có tựa đề là gì vậy? Mình search hoài không ra

44Ban tin update hang ngay cua ss - Page 2 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Sun Jul 03, 2011 6:31 am

thienducbmt

thienducbmt

tieng set ai tinh do ban.ss dong trong pjm do vai lac binh

45Ban tin update hang ngay cua ss - Page 2 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Sun Jul 03, 2011 7:51 am

kiburevol

kiburevol

hình như mình thấy ko đủ các tập

46Ban tin update hang ngay cua ss - Page 2 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Sun Jul 03, 2011 9:22 am

tuannguyen

hình như là ko đủ đó thienduc, vì tập 1 mình kiếm phần 2 và phần 3 thì ko thấy. Mình phải kiếm đủ thì mới ghép phim trở lại như cũ được (mình có phần mềm ghép phim).

47Ban tin update hang ngay cua ss - Page 2 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Sun Jul 03, 2011 10:01 am

thienducbmt

thienducbmt

minh dao nay ban wa.nen ko up len het duoc.vai ngay nua minh up len het luon

48Ban tin update hang ngay cua ss - Page 2 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Sun Jul 03, 2011 9:07 pm

PemAymAn

PemAymAn

tuannguyen đã viết:hic, chời ơi tự dưng từ hâm mộ bi h chuyển sang yêu ss lúc nào cũng không biết. Hic,tình đơn phương đau khổ làm sao? Sad
Có bạn nào có chung tâm trạng với mình không? Chỉ hận tên TCH, hắn đã làm đau khổ thần tượng của chúng ta, tội này đáng tru di cửu tộc cả nhà hắn lol!
Giong minh the nhi Shocked

49Ban tin update hang ngay cua ss - Page 2 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Mon Jul 04, 2011 1:33 am

thienducbmt

thienducbmt

troi oi.moi nguoi xuong het di.o tren cao wa rot xuong vo mong tuong doa nha.hoi the gian tinh la chi.tu ham mo chuyen sang tinh yeu.thoi rang doi 28\7 coi ss cua chung ta se nhan duoc vai thai binh cong chua.

50Ban tin update hang ngay cua ss - Page 2 Empty Re: Ban tin update hang ngay cua ss Mon Jul 04, 2011 4:27 am

kiburevol

kiburevol

nhớ ss quà ah`,hy vọng ss nhận vai chính, ♥ 1 người cũng thật là khổ nhất là đơn phương

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 9 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next