AlyssaChiavn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ALYSSACHIA VIỆT NAM FANS CLUP

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Affiliates
free forum

You are not connected. Please login or register

quy định chung

Alyssa-Luv*
Letuanvu_2180
alyssa_mai
ZzFlorazZ
8 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1quy định chung Empty quy định chung Thu Aug 26, 2010 1:02 am

ZzFlorazZ

ZzFlorazZ
Admin

Diễn Đàn này được Ban Quản Trị Website này thành lập với mục đích làm nơi tập trung để mọi người có thể cùng nhau giao lưu, trao đổi, học hỏi và phổ biến kiến thức .

1/ Các thành viên tham gia diễn đàn này không được gửi bài viết có các nội dung sau:
* Vi phạm thuần phong mỹ tục (thí dụ: biêu xấu, vu khống, đồi truỵ, dùng từ thô tục...)
* An ninh - Chính trị - Quân sự.
* Vi phạm pháp luật hay hướng dẫn người khác vi phạm (thí dụ: hướng dẫn làm hacker, cracker, bomb mail...)

2/ Để sử dụng đầy đủ chức năng Diễn đàn cần sử dụng Cookies để lưu trử các thông tin như: lần cuối cùng bạn truy cập diễn đàn, tên bạn, mã nhận dạng khi login, những việc bạn đã làm trong phiên truy cập.... Cookies nầy được lưu trữ trong trình duyệt web của bạn do đó bạn cần cho hiệu lực cookies để các thông tin trên không bị sai lạc, giúp bạn làm việc thuận lợi và nhanh chóng hơn trong diễn đàn.

3/ Mọi người đều có thể xem các thông điệp trong diễn đàn này. Tuy nhiên chỉ có các thành viên đã đăng ký mới có được những quyền hạn như: gửi (nếu diễn đàn không cho phép khách viếng thăm được phép gửi thư), sửa, xoá, trả lời thư, thay đổi kiểu dáng màn hình ... Việc đăng ký hoàn toàn miễn phí và rất đơn giản, bạn chỉ cần khai báo đầy đủ vài thông tin cần thiết (có đánh dấu hoa thị như: tên họ hay biệt danh, mật khẩu, địa chỉ email), còn các thông tin khác có thể khai báo hay bỏ qua tuỳ thích. Bạn có quyền cho phép người khác biết địa chỉ email của bạn hay không và chúng tôi bảo đảm các thông tin do bạn khai báo sẽ được bảo mật.

Đăng ký xong bạn sẽ nhận được thư của Diễn Đàn thông báo tên truy cập và Mật khẩu kèm theo mã kích hoạt account của bạn có hiệu lực (điều này nhằm tránh việc khai báo giả mạo địa chỉ email), sau khi kích hoạt bạn chính thức là thành viên của diễn đàn và có thể truy cập mục "Lý lịch" để thay đổi các thông tin cá nhân cũng như các xác lập khác. Nếu bạn đồng ý với các quy định của diễn đàn và muốn đăng ký làm thành viên chính thức ngay bây giờ, bạn hãy bấm chuột vào mục "Đăng ký". Nếu bạn không muốn đăng ký, bạn hãy bấm chuột vào mục "Thoát".

Đây cghỉ là một cộng đồng nhỏ nên sẽ ko đưa ra những quy định qúa khắc khe, hy vọng mọi người khi tham gia vào Forum thì cùng nhau phát triển forum theo xu hướng tốt nhất, luôn hoà bình và gắn bó với nhau.

https://alyssachiavn.forumvi.com

2quy định chung Empty Re: quy định chung Mon Jan 10, 2011 11:53 pm

alyssa_mai

alyssa_mai

4rum sao vắng hoe zi kah, thấy lượt truy cập của các mem từ hồi tháng 10/2010 lận, hixx ... bùn woa' ...

3quy định chung Empty Re: quy định chung Sat Apr 23, 2011 8:44 am

Letuanvu_2180

Letuanvu_2180

mọi người hãy tiếp tục ủng hộ cho GỈ TỊNH VĂN đi chứu ...

4quy định chung Empty Re: quy định chung Sun Apr 24, 2011 12:04 am

Alyssa-Luv*

Alyssa-Luv*

4rum sao ít người quá vậy? hết hâm mộ Alyssa rồi àSad( Mọi người tiếp tục ủng hộ chị ss nào!!!!!!!!

5quy định chung Empty Re: quy định chung Sun Apr 24, 2011 1:12 am

Letuanvu_2180

Letuanvu_2180

Đúng đó ... hãy ugnr hộ chị Giả Tịnh Văn chứ mọi người ... Cùng nhau cổ vũ nào ...
@Alyssa-Luv* : để kêu gọi mọi ngưởi cổ vũ thì bạn hãy post thật nhiều bài nhé

6quy định chung Empty Re: quy định chung Sun Apr 24, 2011 6:26 am

Alyssa-Luv*

Alyssa-Luv*

ukm. Tớ xem có bài nào hay hay thì post:D. Mà tơ đang tim phim phi long tại thiên của GTV mà không thấy bạn nào có link thi send minh nhé!

7quy định chung Empty Re: quy định chung Sun Apr 24, 2011 6:33 am

Letuanvu_2180

Letuanvu_2180

Cho mình xin nick yahoo của bạn được không

8quy định chung Empty Re: quy định chung Mon Apr 25, 2011 1:20 am

thien_thantot

thien_thantot

Vũ đâu chỉ tui post hình coi sao bực mình thế cần link thì phiền toái quá, có cách nào post thẳng lên không, chị có hình mới trên facebook chụp với con gái chị xinh lắm kaka! bounce Basketball sunny

9quy định chung Empty Re: quy định chung Mon Apr 25, 2011 5:11 am

alyssa_mai

alyssa_mai

4rum mình bắt đầu vui lại rùi, hihi ... mem nào có ảnh của ss mới post lên cả nhà mình xem với, hic ...

10quy định chung Empty Re: quy định chung Mon Apr 25, 2011 5:55 am

Alyssa-Luv*

Alyssa-Luv*

Tớ có nhiều lắm nhưng chẳng co cái nào độc cảSad Mà mình không biết post ảnh từ PC lên diễn đàn. Chỉ biết post tu web len thôi.zzzz.....Bạn biết làm thì dạy mình với. Mình post lên cho^^!

11quy định chung Empty Re: quy định chung Mon Apr 25, 2011 8:47 am

Letuanvu_2180

Letuanvu_2180

các bạn phải up hình lên một chỗ nào đó ví dụ photobucket.com chẳng hạn sau đó lấy link đưa lên diễn đàn

12quy định chung Empty Re: quy định chung Mon Apr 25, 2011 9:10 am

alyssa_mai

alyssa_mai

Alyssa-Luv* đã viết:Tớ có nhiều lắm nhưng chẳng co cái nào độc cảSad Mà mình không biết post ảnh từ PC lên diễn đàn. Chỉ biết post tu web len thôi.zzzz.....Bạn biết làm thì dạy mình với. Mình post lên cho^^!

HÌnh như phải up lên web rùi lấy link, hok cho up trực tiếp từ máy lên thì phải >"<

13quy định chung Empty Re: quy định chung Mon Apr 25, 2011 6:01 pm

Letuanvu_2180

Letuanvu_2180

Vào chỗ hướng dẫn của phần hương dẫn ah ... mình có post bài hướng dẫn cách post hình lên diễn đàn từ máy tính

14quy định chung Empty Re: quy định chung Tue Apr 26, 2011 9:40 am

thien_thantot

thien_thantot

Mình xin mạo muội chỉ lại cho những ai không biet1 cách post hình từ PC đây, cực kì dễ!
quy định chung 96680506

quy định chung 60239889

quy định chung 28410013

Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow

15quy định chung Empty Re: quy định chung Tue Apr 26, 2011 7:09 pm

Letuanvu_2180

Letuanvu_2180

hihih .... thế này thì rõ rồi hen ...

16quy định chung Empty Re: quy định chung Sat May 14, 2011 8:32 am

Alyssa-Luv*

Alyssa-Luv*

Bác AD chẳng thấy onl bàn luận cùng anh em thế...hix. Post nhiều mà chẳng thấy bác có y kiến gì...nản luôn......Mong chờ sự trở lại của AD :X

17quy định chung Empty Re: quy định chung Sat May 14, 2011 11:12 am

thien_thantot

thien_thantot

Quy định gì chứ, giờ người ta không post bài band nick hết đi Admin ơi, chán ghê ai có số dtdd của Admin không kêu lên 4rum coi, chị Văn sắp có sự kiện mới rồi phải thay đổi 4rum chứ

18quy định chung Empty Re: quy định chung Sat Jun 04, 2011 5:57 am

thienducbmt

thienducbmt

minh ko dk tren alissachia.net.com cau hoi bi mat dich ko duoc

19quy định chung Empty Re: quy định chung Wed Jul 20, 2011 2:05 pm

AlyssaChia_Enpy

Chào các bạn. Mình yêu thích Alyssa Chia lâu rồi. Mình lên mạng xem Ỷ thiên đồ long ký 2 ngày liền vừa xong, sẵn tiện lên tìm thông tin về chị ấy và làm quen với các bạn. Chúc Alyssa Chia luôn thành công và hạnh phúc, chúc cho ngày càng nhiều người yêu quý chị, chúc diễn đàn ngày càng đông đảo thành viên!!!

20quy định chung Empty Re: quy định chung Thu Apr 18, 2013 10:43 am

unirelax

Xin chào các bạn, mình cũng giống bạn AlyssaChia_Enpy, mình vào thấy 4rum có ít người nhưng tất cả đều rất nhiệt huyết, thật là vui bom

Mình đọc lại bài cũ trong 4rum, dạo này ít có tin tức của chị ấy nhỉ Smile

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]