AlyssaChiavn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ALYSSACHIA VIỆT NAM FANS CLUP

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Affiliates
free forum

You are not connected. Please login or register

[FC] Điều ước cho Alyssa Chia?

tuannguyen
duongvantrungsc
I ♥ AlyssaChia
matt_vo
PemAymAn
thienducbmt
nhocty
ilovealyssachia
p3z00n
thien_thantot
ThieuGiaTM
15 posters

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

1 [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Empty [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Fri Apr 29, 2011 9:59 pm

ThieuGiaTM

ThieuGiaTM

Nếu được ước 1 điều cho Alyssa Chia, bạn sẽ ước điều gì? Nào, hãy cùng tưởng tượng, cả những điều ước ko có trong thực tế cũng thoải mái luôn! (nhớ là dành cho Alyssa đấy!). Mình có nhiều điều ước lắm, ước cho sis trẻ lại vài tuổi, ước cho sis cao thêm mấy phân nữa, ước cho sis sẽ sinh được con trai, ước cho sis đóng thêm thật nhiều phim hay,.......Nhưng chỉ được ước 1 điều thôi thì mình sẽ ước cho sis hạnh phúc mãi mãi!!!!!!!!! lol!

[FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Copyofdsc09077
các FC hãy ước thật nhiều cho SS nhà ta nha!!! hihi [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? ThieuGiaTM

Được sửa bởi ThieuGiaTM ngày Fri Apr 29, 2011 11:08 pm; sửa lần 1.

2 [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Empty Re: [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Fri Apr 29, 2011 10:53 pm

thien_thantot

thien_thantot

Ước chị Văn sẽ là chị nuôi của tôi để ngày nào tôi cũng gặp để bảo vệ chị hết hehe!, avatar của tôi giống chị Văn ko hehe!

3 [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Empty Re: [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Fri Apr 29, 2011 11:12 pm

ThieuGiaTM

ThieuGiaTM

ax! bạn thiện này ước cho sis mờ ước lai y nha!!! hihi Smile

4 [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Empty Re: [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Sat Apr 30, 2011 2:22 am

p3z00n

p3z00n

hiện jo` mìh chỉ ước cho ss lun zuj zẻ va hp thuj

5 [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Empty Re: [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Fri May 06, 2011 7:00 am

ilovealyssachia

mình cũng giống như bạn thiện , ước được gặp chị để bảo vệ chị , cùng cười khi chị vui và cùng chia sẽ những điều không vui cùng chị , mình sẽ ở bên cạnh chị cổ vũ cho chị vượt wa nhửng điều khó khăn của cuộc sống ... hihi ... (không bek có tham quá không ta )

6 [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Empty Re: [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Sun May 08, 2011 7:00 am

p3z00n

p3z00n

bạn hem có tham lam đâu . nhưng wan trọng chia sẻ zí ss ko bjk ss hỉu hem thuj Smile Very Happy

7 [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Empty Re: [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Mon May 09, 2011 9:12 am

ThieuGiaTM

ThieuGiaTM

hihi...mà sao? dạo nay 4rum mình im wa' nhj? các bạn hết hâm mộ alyssa rồi ah! các bạn hãy post thật nhiều và đừng wên chj. alyssa nhe'!!!!! bounce

8 [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Empty Re: [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Tue May 10, 2011 2:30 am

nhocty

ước ở gần ss thui [ bên cạnh ss thì .... ], chém chix thằng TCH kia hehe
các bác cố gắng phấn đấu tìm yàhú of ss chát tâm sự với ss

9 [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Empty Re: [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Thu Jun 02, 2011 6:33 pm

thienducbmt

thienducbmt

minh chi uoc mot dieu cho chi ss thoi:hay song vui ve va hanh phuc.song ben canh nhung nguoi ma minh yeu thuong nhat.va neu co duyen minh se gap duoc ss

10 [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Empty Re: [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Thu Jun 02, 2011 9:50 pm

PemAymAn

PemAymAn

Mình cũng muốn chém chết thằng TCH kia kìa cho chị SS Văn được yên.
Mấy tấm hình trong photobucket thằng nào dùng photoshop chỉnh sửa mà mất dạy thế không biết chắc thằng TCH nó làm đấy. Chém chết nó đê.

11 [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Empty Re: [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Fri Jun 03, 2011 3:59 am

matt_vo

matt_vo

Minh cung chi mong chi van duoc hanh phuc ko kho dau nua. Mong duoc nhin thay nu cuoi luon no tren moi chi. Ngoai ra mong co mot nguoi thik hop, luon yeu thuong chi va xung dang voi chi( ve mat tinh cam va nhan cach chu ko vi su noi tieng va tien bac dau nhe). Cung nhu ban neu co duyen se duoc gap va tro chuyen tam su voi chi.

12 [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Empty Re: [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Mon Jun 06, 2011 6:54 am

ThieuGiaTM

ThieuGiaTM

hihi TK các ban. đã ủng hộ nhé!!! hihi hãy ước thật nhiều cho ss của chúng ta nào!!!!

13 [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Empty Re: [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Mon Jun 06, 2011 8:36 am

thienducbmt

thienducbmt

chang thay ai tren forum ca.di toi di lui cung chi co vai nguoi ko ak.chan chet di.chang thay admin dau nua

14 [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Empty Re: [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Tue Jun 07, 2011 12:26 am

I ♥ AlyssaChia

I ♥ AlyssaChia

chắc admin hũk zờ đang pận j` đó đấy pạn Very Happy

15 [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Empty Re: [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Tue Jun 07, 2011 1:32 am

thienducbmt

thienducbmt

ban gi ma lau lam roi ko thay tin tuc gi het ak

16 [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Empty Re: [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Sun Jun 12, 2011 12:36 am

thien_thantot

thien_thantot

lâu rồi không vào hình như chị Văn của chúng ta đã quen lại thằng khốn TCH rồi haha! dù ji cũng mong nó biết điều haha!

17 [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Empty Re: [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Sun Jun 12, 2011 12:51 am

matt_vo

matt_vo

Bao chi tin don thui ban oi. Noi chung la minh ko thik chi van quay lai voi han. Nguoi j dau ko co chut nghia khi dan ong

18 [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Empty Re: [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Sun Jun 12, 2011 10:52 am

thienducbmt

thienducbmt

dao nay forum cua minh thay vang ve the nhi? sao ko thay ai len het

19 [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Empty Re: [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Wed Jun 29, 2011 4:00 am

duongvantrungsc

uhm. vắng thật.

20 [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Empty Re: [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Wed Jun 29, 2011 4:01 am

duongvantrungsc

dù sao cũng mong ss về với chồng cũ. cũng phải vì đứa con chứ, mong sao vợ chồng lại yên ổn

21 [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Empty Re: [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Wed Jun 29, 2011 4:47 am

tuannguyen

theo mình nghĩ ss sẽ không bao giờ quay trở lại chồng cũ nữa đâu, đã 1 lần chịu mất mát đau thương quá lớn như vậy, thứ hai nữa là gia đình nhà chồng không thích ss (chê ss không có bằng cấp). Mình thấy cuộc sống của ss bây h thật tốt đấy chứ, còn chuyện con gái sau này muốn ở với ai là do nó quyết định, nhưng với 1 người cha như vậy thì sẽ không có 1 đứa con gái nào chấp nhận cả. Bây h chuyện 1 mình nuôi con đã trở nên quá đỗi bình thường, bạn thấy hồ ngọc hà, hiền thục, phương thanh và nhiều nữa vẫn 1 mình nuôi con đó. Quan trọng là tình yêu và sự hy sinh mình dành cho cái như thế nào mà thôi.

22 [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Empty Re: [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Wed Jun 29, 2011 8:59 am

matt_vo

matt_vo

Em đồng ý với anh tuấn nguyên. Em ko thik ss quay lại với cái tên đáng ghét đó, vì cả hai lí do khách quan và chủ quan. Khách quan là một khi người ta ko coi trọng mình, lại bị đối xử tệ bạc và koi thường thì việc gì phải quay lại, hơn nưã còn phải chịu nhìu đau khổ, gò bó với tên chồng hách dịch thì quay lại để chuốc thêm đau khổ. Chủ quan là chẳng phải cuộc sống bây giờ rất thoải mái sao? Ngoài ra hơi cá nhân một chút ss quay lại với hắn mình ko thik và ko còn cơ hội làm quen với ss( ngày ss cưới hắn mình dù rất buồn nhưng vẫn chúc phúc cho ss, rùi khi ss ly dị với hắn dù bùn chung với ss nhưng cũng có một chút vui, vui vì ss dứt tình với tên bỉ ổi đó, vừa mở ra cơ hội cho mềnh, he he).

23 [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Empty Re: [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Wed Jun 29, 2011 10:51 am

kiburevol

kiburevol

nói chung là thiếu gì người yêu thương, tôn trọng ss, tội tình gì ss lại phải quay lại với cái tên "ai cũng biết là ai" đó, lấy điển hình là anh em forum nè Embarassed

24 [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Empty Re: [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Wed Jun 29, 2011 2:38 pm

thienducbmt

thienducbmt

dung vay do.nhung minh lai nghi ss cua chung minh se chon lua 1 con duong cua chi ay cho la dung.va minh se ung ho nhung viec ma chi ay cho la dung.hay ung ho co ss cua chung ta.ss hanh phuc la duoc.va vui ve

25 [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Empty Re: [FC] Điều ước cho Alyssa Chia? Tue Nov 15, 2011 2:47 am

nhokbylun

ước cho chị Giả tịnh văn luôn xinh đẹp và đóng nhiều phim cho mình coi. híc ước gì mà dc gặp chị ấy nhì chắc sỉu mất xinh quả đi thôi Mad❌x

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next